Apache OpenMeetings (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Link
te: లింకు

en: From
te: నుండి

en: Filter
te: వడపోయి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: Start Time
te: ప్రారంభ సమయం

en: End Time
te: ముగింపు సమయం
