openMusicFestival (7.x-1.1) - en to sw translation catalogue (19 entries)

en: list
sw: orodha

en: Database type
sw: Aina ya Hifadhidata

en: Database username
sw: Jina la mtumiaji wa Hifadhidata

en: Database password
sw: Nywila ya Hifadhidata

en: Database name
sw: Jina la Hifadhidata

en: Database port
sw: Mlango wa Hifadhidata

en: Requirements problem
sw: Tatizo la Mahitaji

en: Database configuration
sw: Usanidi wa Hifadhidata

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
sw: Aina ja Hifadhidata yako ambapo @drupal yako itaifadhiwa

[ctx: datetime]
en: All day
sw: Siku nzima

[ctx: datetime]
en: Year
sw: Mwaka

[ctx: datetime]
en: Month
sw: Mwezi

[ctx: datetime]
en: Week
sw: Wiki

[ctx: datetime]
en: Day
sw: Siku

[ctx: datetime]
en: Hour
sw: Saa

[ctx: datetime]
en: Minute
sw: Dakika

[ctx: datetime]
en: Second
sw: Sekunde

[ctx: datetime]
en: Date
sw: Tarehe

[ctx: datetime]
en: Time
sw: Muda
