OpenMusicFestival (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Links
vi: Các liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Time
vi: Thời gian

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Labels
vi: Nhãn

en: Photo
vi: Ảnh

en: Videos
vi: Phim

en: Bio
vi: Tiểu sử

en: Artists
vi: Nghệ sĩ

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
