Open Omega (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Preface First
vi: Mở đầu thứ nhất

en: Postscript First
vi: Phần kết thứ nhất

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Header First
vi: Phần đầu thứ nhất

en: Header Second
vi: Phần đầu thứ hai

en: Preface Second
vi: Mở đầu thứ hai

en: Preface Third
vi: Mở đầu thứ ba

en: Postscript Second
vi: Phần kết thứ hai

en: Postscript Third
vi: Phần kết thứ ba

en: Postscript Fourth
vi: Phần kết thứ tư

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai

en: User Bar First
vi: Thanh người dùng thứ nhất

en: User Bar Second
vi: Thanh người dùng thứ hai
