Open Omega (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
