Open Outreach (7.x-1.57) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க
