OpenPolitic (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Top
te: పైన

en: Menu
te: మెనూ

en: theme
te: అలంకారం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Middle column
te: మధ్య వరుస

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Address
te: చిరునామా

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Position
te: స్థానం

en: The comment and all its replies have been deleted.
te: వ్యాఖ్యని మరియు దాని స్పందనలని తొలగించాం.

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: My account
te: నా ఖాతా

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
