OpenPolitic (7.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (38 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: The comment and all its replies have been deleted.
fil: Ang puna at lahat nang mga tugon ay natanggal na.

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
