OpenPolitic (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (62 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Top
ta: மேல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Width
ta: அகலம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Position
ta: இடம்

en: The comment and all its replies have been deleted.
ta: இந்தப் பின்னூட்டமும் அதன் மறுமொழிகளும் நீக்கப்பட்டன.

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Your comment has been posted.
ta: தங்கள் கருத்து சேமிக்கப்பட்டது.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
