OpenPublic (7.x-1.0-beta22) - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: user
cy: defnyddiwr

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: more
cy: mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Reset
cy: Ailosod

en: Help
cy: Cymorth

en: link
cy: dolen

en: Menu
cy: Dewislen

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Files
cy: Ffeiliau

en: All
cy: I gyd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Profile
cy: Proffil

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Blogs
cy: Blogiau

en: Documents
cy: Dogfennau

en: The username %name has not been activated or is blocked.
cy: Nid yw'r enw defnyddiwr %name wedi ei awdurdodi neu wedi ei flocio.

en: Login attempt failed for %user.
cy: Ymgais mewngofnodi wedi methu i %user.

en: image
cy: delwedd

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
cy: Creu ffurlen neu holidaur newydd sy'n gyrraedadwy i ddefnyddwyr. Mae canlyniadau ac ystadegau cyflwyniadau yn cael eu cofnodi ac yn gyraeddadwy i ddefnyddwyr breintiedig.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Reply
cy: Ateb

en: Offset
cy: Ongli

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae'n ddrwg gen i, methu adnabod yr enw defnyddiwr nag y cyfrinair. <a href="@password">A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Blog entry
cy: Cofnod blog

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
