OpenPublic (7.x-1.0-rc5) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Location
ta: இடம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: image
ta: படம்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: Blog entry
ta: வலைதள உள்ளீடு
