OpenPublic (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (88 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: link
vi: liên kết

en: Display
vi: Hiển thị

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Utility
vi: Tiện ích

en: action
vi: hành động

en: Files
vi: Các tập tin

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Location
vi: Vị trí

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job Title
vi: Tên nghề

en: next
vi: sau

en: description
vi: mô tả

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Logout
vi: Thoát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Department
vi: Phòng ban

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Document
vi: Tài liệu

en: previous
vi: trước

en: image
vi: hình ảnh

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Photo
vi: Ảnh

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Dates
vi: Ngày

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Preface First
vi: Mở đầu thứ nhất

en: Postscript First
vi: Phần kết thứ nhất

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Blog entry
vi: Mục blog

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Header First
vi: Phần đầu thứ nhất

en: Header Second
vi: Phần đầu thứ hai

en: Preface Second
vi: Mở đầu thứ hai

en: Preface Third
vi: Mở đầu thứ ba

en: Postscript Second
vi: Phần kết thứ hai

en: Postscript Third
vi: Phần kết thứ ba

en: Postscript Fourth
vi: Phần kết thứ tư

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai

en: User Bar First
vi: Thanh người dùng thứ nhất

en: User Bar Second
vi: Thanh người dùng thứ hai

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Multimedia
vi: Truyền thông đa phương tiện

en: Master
vi: Chính
