Open Public Europe (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta
