Open Public Europe (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
