OpenPublish (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: All
ta: எல்லா

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: Context
ta: சூழல்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
