Opigno (7.x-1.0-rc19) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
