Opigno (7.x-1.17) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Variable
cy: Newidiol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Question
cy: Cwestiwn

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: node
cy: nod

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: You do not have any administrative items.
cy: Does gennych chi ddim eitemau gweinyddol.

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
