Opigno LMS (7.x-1.25) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: more
fil: marami pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Set up translations
fil: Itayo ang pagsasaling-wika
