Opigno LMS (7.x-1.38) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: more
gu: વધુ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Date
gu: તારીખ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: Set up translations
gu: ભાષાંતર ગોઠવો
