Opigno Moxtra App (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: more
vi: thêm

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Access
vi: Truy cập

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Score
vi: Điểm

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Playback
vi: Phát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Other groups
vi: Nhóm khác

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Attendance
vi: Tham dự

en: Attended
vi: Có tham dự

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
