Opigno Poll App (7.x-1.0-rc9) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Poll
vi: Bảng thăm dò

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Polls
vi: Thăm dò ý kiến

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
