Opigno Quiz App (7.x-1.13) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Score
vi: Điểm

en: Filter
vi: Lọc

en: Details
vi: Chi tiết

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Failed
vi: Thất bại

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Attended
vi: Có tham dự

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
