Opigno TinCan API (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Date
ta: தேதி

en: Page
ta: பக்கம்

en: month
ta: மாதம்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Number of attempts
ta: முயற்சிகளின் எண்ணிக்கை
