Opt It (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக
