Opt It (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Type
cy: Math

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Name
cy: Enw

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Phone
cy: ffôn

en: Last name
cy: Cyfenw

en: City
cy: Tref

en: Phone number
cy: Rhif ffôn
