Opt It (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: ID
vi: Mã

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Phone
vi: Điện thoại

en: State
vi: Bang

en: Internal name
vi: Tên nội bộ

en: Members
vi: Các thành viên

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Welcome message
vi: Thông điệp chào mừng

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: Carrier
vi: Hãng vận tải

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1
