Oracle driver (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Value
fil: Halaga

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Translate
fil: Isaling-wika
