Oracle driver (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Value
cy: Gwerth

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Column
cy: Colofn

en: Translate
cy: Cyfieithu
