Oracle driver (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Value
ta: மதிப்பு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Operation
ta: செயல்

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Drupal could not be correctly setup with the existing database. Revise any errors.
ta: Drupal இருக்கும் தரவுத்தள சரியாக அமைக்க முடியவில்லை. எந்த பிழைகளை மறுபரிசீலனை.
