Ordered List (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Default
vi: Mặc định

en: Fields
vi: Các trường

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.

en: Allowed HTML tags in labels: @tags
vi: Các thẻ HTML được phép dùng trong các nhãn: @tags

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.

en: The key is the stored value. The label will be used in displayed values and edit forms.
vi: Giá trị được lưu lại. Nhãn được dùng để hiển thị giá trị.

en: The label is optional: if a line contains a single string, it will be used as key and label.
vi: Nhãn là tùy chọn: nếu 1 dòng chỉ chứa 1 chuỗi, nó sẽ được sử dụng làm giá trị và nhãn.
