Organigrams (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: status
fil: katayuan

en: Published
fil: Inilathala

en: List items
fil: Ilista ang mga bagay
