Organigrams (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Text
cy: Testun

en: status
cy: statws

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Position
cy: Lleoliad

en: List items
cy: Rhestru eitemau

en: Long text
cy: Testun hir
