Organigrams (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: View
ta: நோக்குக

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: status
ta: நிலை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது
