OS Delta - Drupal 7 business theme (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay
