OS Delta - Drupal 7 business theme (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Recent blog posts
ta: சமீபத்தைய இடுகைகள்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Social Icon
ta: சமூக சின்னம்
