OSF for Drupal (7.x-3.1) - en to cy translation catalogue (107 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: search
cy: chwilio

en: type
cy: math

en: action
cy: gweithred

en: Error
cy: Gwall

en: Create
cy: Creu

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Does not contain
cy: Ddim yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: OR
cy: NEU

en: General
cy: Cyffredinol

en: Color
cy: Lliw

en: reset
cy: ailosod

en: Case
cy: Achos

en: Expose
cy: Amlygu

en: Uncategorized
cy: Heb ei gategoreiddio

en: Plain
cy: Plaen

en: Clear
cy: Clir

en: Refine
cy: Coethi

en: Undo
cy: Dadwneud

en: Query
cy: Ymholiad

en: AND
cy: AC

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: !date by !username
cy: !date drwy !username

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol

en: Permissions
cy: Hawliau

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Show only items where
cy: Dim ond dangos eitemau pan

en: empty
cy: gwag

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Translate
cy: Cyfieithu

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Translations of %title
cy: Cyfieithiad o %title

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: Capitalize first letter
cy: Priflythrennu'r lythyren gyntaf

en: Do not display items with no value in summary
cy: Peidiwch a dangos eitemau heb werth yn y crynodeb

en: Invalid input
cy: Mewnbwn annilys

en: Glossary mode
cy: Dull geirfa

en: Character limit
cy: Terfyn cymeriadau

en: No transform
cy: Dim trawsffurfio

en: Upper case
cy: Achos uchaf

en: Lower case
cy: Achos isaf

en: Capitalize each word
cy: Priflythrennu pob gair

en: Case in path
cy: Achos yn llwybr

en: Transform spaces to dashes in URL
cy: Trawsffurfio blychau i linellau toriad yn URL.

en: exposed
cy: agored

en: Contains any word
cy: Yn cynnwys unrhyw air

en: has word
cy: gan air

en: Contains all words
cy: Yn cynnwys holl eiriau

en: has all
cy: gan y cyfan

en: begins
cy: yn dechrau

en: ends
cy: yn gorffen

en: filter
cy: hidlydd

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The number of items to display per page. Enter 0 for no limit.
cy: Nifer o eitemau i ddangos ym mhob tudalen. Rhowch 0 i ddim cyfyngiad.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: -1 (Unlimited)
cy: -1 (Anghyfyngedig)

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
cy: Cynnyddu cyfyngiad cof drwy olygu y paramedr cof_cyfyngiad yn y ffeil %configuration-file  ac wedyn ail ddechreuwch eich gweinyddwr gwe (neu cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteio am gymorth).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
cy: Cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteiwr am gymorth i gynnyddu cyfyndiad cof PHP.
