OSF for Drupal (7.x-3.2) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: type
fil: uri

en: Filter
fil: Salain

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: any
fil: kahit ano

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: -1 (Unlimited)
fil: -1 (Walang hanggan)
