OSF for Drupal (7.x-3.2) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: search
ta: தேடல்

en: type
ta: வகை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: OR
ta: அல்லது

en: General
ta: பொது

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Case
ta: வகை

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: AND
ta: மற்றும்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: any
ta: எதுவும்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: empty
ta: காலி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: -1 (Unlimited)
ta: -1 (வரம்பற்றது)

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Autocomplete popup
ta: தானியங்குநிறைவை பாப்

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...
