OSF for Drupal (7.x-3.3) - en to vi translation catalogue (131 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: search
vi: tìm kiếm

en: Number of items
vi: Số mục

en: Search for
vi: Tìm kiếm

en: ID
vi: Mã

en: type
vi: loại

en: action
vi: hành động

en: Error
vi: Lỗi

en: Create
vi: Tạo

en: Filter
vi: Lọc

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Contains
vi: Chứa

en: Does not contain
vi: Không chứa

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: General
vi: Tổng quát

en: Color
vi: Màu sắc

en: reset
vi: thiết lập lại

en: Expose
vi: Hiện

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Query
vi: Truy vấn

en: AND
vi: VÀ

en: Revert
vi: Trở lại

en: any
vi: bất kì

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: !date by !username
vi: !date bởi !username

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Missing
vi: Bị mất

en: Permissions
vi: Quyền

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: %title has been deleted.
vi: %title đã được xóa.

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Available
vi: Có sẵn

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: empty
vi: trống

en: Read
vi: Đọc

en: contains
vi: chứa

en: Translate
vi: Dịch

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm cấp cao

en: Debugging
vi: Gỡ lỗi

en: Translations of %title
vi: Bản dịch của %title

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: not empty
vi: không rỗng

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: with
vi: bằng

en: Capitalize first letter
vi: Đổi kí tự đầu tiên thành chữ hoa

en: Invalid input
vi: Nhập vào không hợp lệ

en: No transform
vi: Không biến đổi

en: Upper case
vi: Chữ hoa

en: Lower case
vi: Chữ thường

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Contains any word
vi: Chứa bất kỳ từ nào

en: has word
vi: có từ

en: Contains all words
vi: Chứa tất cả các từ

en: has all
vi: có tất cả

en: begins
vi: bắt đầu

en: ends
vi: kết thúc

en: filter
vi: Lọc

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Compare
vi: So sánh

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: -1 (Unlimited)
vi: -1 (Không giới hạn)

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
vi: Tăng giới hạn bộ nhớ bằng cách chỉnh sửa thông số memory_limit trong tập tin %configuration-file, sau đó khởi động lại máy chủ web của bạn (hoặc có thể liên hệ với Quản trị hệ thống hay với nhà cung cấp host của bạn để được hỗ trợ).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
vi: Liên hệ với Quản trị hệ thống hoặc với nhà cung cấp host của bạn để tăng giới hạn bộ nhớ cho PHP.

en: Literal
vi: Nghĩa đen

en: Network
vi: Mạng

en: Hide if empty
vi: Ẩn nếu rỗng

en: The field %label cannot be added because it is locked.
vi: Không thể thêm trường %label vì nó đã bị khóa.

en: There was a problem creating field instance %label: @message.
vi: Gặp lỗi khi tạo bản thể cho trường %label: @message.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: Autocomplete popup
vi: Bật lên tự hoàn tất

en: Searching for matches...
vi: Tìm khớp...

en: Content ID from URL
vi: Mã nội dung từ URL

en: There was a problem creating field %label: !message
vi: Gặp lỗi khi tạo trường %label: !message
