OSF for Drupal (7.x-3.4) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: !date
te: తేదీ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: search
te: వెతుకు

en: type
te: రకము

en: action
te: చర్య

en: Error
te: సమస్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: OR
te: లేదా

en: General
te: సాధారణ

en: Color
te: రంగు

en: AND
te: మరియు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: empty
te: ఖాళీ

en: Translate
te: అనువదించు

en: Translations of %title
te: %title యొక్క అనువాదాలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: -1 (Unlimited)
te: -1 (అపరిమితం)

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
