osm (7.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
