Office time management (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Comment
fil: Puna

en: February
fil: Pebrero
