Outline Designer (7.x-2.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman
