Outline Designer (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: content
cy: cynnwys

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Title changed from %original to %current.
cy: Pennawd wedi newid o %original i %current.

en: book: updated %title.
cy: llyfr: wedi diweddaru %title.

en: Re-order book pages and change titles
cy: Ail-archebu tudalennau llyfr a newid penawdau
