Outline Designer (7.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: book: updated %title.
ta: புத்தக
    ம்:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Re-order book pages and change titles
ta: புத்தகப்பக்கங்களையும் மறு வரிசைப்படுத்தி தலைப்புகளை மாற்ற
