Outlook Events (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan
