Outlook Events (7.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Mail
ml: മെയിൽ
