Overlay panel (7.x-1.1-beta2) - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Other
gu: અન્ય

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Select
gu: પસંદ કરો
