Override Node Options (7.x-1.13) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: comment
ta: கருத்து

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: An explanation of the additions or updates being made to help other authors understand your motivations.
ta: மற்ற எழுத்தாளர்கள் உங்கள் உந்துதலை புரிந்து கொள்ள உதவுவதற்கான  சேர்க்கப்பட்ட அல்லது மாற்றப்பட்டவைகளைப்பற்றிய விபரம்.
