Open Web Analytics (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Add if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Ychwanegu os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd GWIR (modd-PHP, arbenigwyr yn unig)

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: User specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio defnyddiwr penodol

en: Custom tracking settings
cy: Addasu gosodiadau tracio

en: Users cannot control whether they are tracked or not.
cy: Ni all denfyddwyr reoli os ydynt yn cael eu dilyn neu ddim.

en: Track users by default, but let individual users to opt out.
cy: Tracio defnyddwyr drwy ragosod, ond gadael defnyddwyr unigol dynnu'n ôl.

en: Do not track users by default, but let individual users to opt in.
cy: Peidiwch a tracio defnyddwyr drwy ragosod, ond gadale i defnyddwyr unigol ymuno.

en: Allow individual users to customize the visibility of tracking in their account settings. Only users with %permission permission are allowed to set their own preference.
cy: Caniatau i ddefnyddwyr unigol addasu gwelededd o dracio eu gosodiadau cyfrif. Dim ond defnyddwyr gyda hawl %permission a ganiateir i osod eu dewis eu hunain.

en: opt-in or out of tracking
cy: Ymuno neu dynnu'n ôl o dracio

en: Role specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio swyddogaeth penodol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Page specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio tudalen penodol

en: Link tracking settings
cy: Cysylltu gosodiadau tracio
